Allen Bradley 2711P-T12C6D2 Touch Screen
Pangalan ng Produkto: Touch screen
Pangalan ng Brand: Allen Bradley
Numero ng Modelo: 2711P-T12C6D2
Pinagmulan: Estados Unidos
Garantiya: 12 buwan
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga teknikal na tukoy
  • Mga Pakinabang
  • Mga Inirekomendang Produkto
Mabilis na Detalye
Mga Kasingkahulugan:
Allen-Bradley 2711P-T12C6D2 HMI Touch Screen, PanelView Plus 6 12” na Operator Interface, Industrial Display ng Rockwell Automation
Pangunahing gawain:
Mga pangunahing parameter:
Paglalarawan
Mga Komersyal na Tuntunin
Minimum na Dami ng Order 1 PIECE
Presyo Makipag-ugnayan kay Winnie
Mga Detalye ng Pakete Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Panahon ng Pagpapadala 3–7 araw
Mga Tuntunin sa Pagbabayad T/T
Paraan ng Pagpapadala DHL / FedEx / UPS / TNT
Kakayahang Suplay Nasa imbentaryo
Makipag-ugnayan sa Amin
Mga benta: Email: WhatsApp:
Stella [email protected] +86 18159889985
Mga Aplikasyon
Pangsubaybay at Pangkontrol ng Industriyal na Awtomasyon
HMI Interface ng Manufacturing Line
PLC Operator Panel para sa Pangkontrol ng Proseso
Mga Interface ng Power Plant at Sistema ng Enerhiya
Mga Panel ng Pangkontrol para sa Oil, Gas, at Chemical Plant
Pang-supervision ng Water at Wastewater Treatment Plant
Real-Time na Data Visualization at Pamamahala ng Alarm
Mga teknikal na tukoy
Parameter Mga detalye
Model Number 2711P-T12C6D2
Tagagawa Allen-Bradley (Rockwell Automation)
Laki ng display 12-pulgadang Kulay na Touch Screen
Resolusyon 1024 x 768 pixels
Mga Protokolo sa Komunikasyon Ethernet/IP, DF1, Seryal
Operating Temperature 0 hanggang 50 °C
Storage temperature –20 hanggang 70 °C
Supply ng Kuryente 24V DC
Pagtataas Panel / Nakakabit sa Pader
MGA SERTIPIKASYON CE, UL, cUL
Mga Pakinabang
Mataas na performans na 12 pulgada na HMI para sa mga aplikasyon ng awtomatikong industriya
Interface ng touchscreen para sa intuwitibong kontrol ng operator
Kasabay ng Allen-Bradley PLC at mga sistema ng awtomatikong industriya
Matibay na konstruksyon para sa maaasahang operasyon sa matitinding kapaligiran
Sumusuporta sa maraming protocol ng komunikasyon para sa flexible na integrasyon
Pinalalakas ang kahusayan ng operator at ang pagvisualize ng proseso
Tag
Allen-Bradley 2711P-T12C6D2
PanelView Plus 6 HMI
12" na Pang-industriyang Touch Screen