Bently Nevada 330101-XX-XX-10-02-CN 3300 XL 8 mm Proximity Probes — Nakaimbak na
Pangalan ng Produkto: 3300 XL 8 mm Proximity Probes
Pangalan ng Brand: Bently Nevada
Numero ng Modelo: 330101-XX-XX-10-02-CN
Lugar ng Pinagmulan: USA
Warranty: 12 buwan
Whatsapp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Kontakin para sa quote
  • Mga teknikal na tukoy
  • Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga katangian
  • Mga Funktion
  • Madalas Itanong
  • Mga repal
  • Mga Inirekomendang Produkto
Pangkalahatang Paglalarawan
Pangalan ng Brand:
Bently Nevada
Numero ng Modelo:
330101-XX-XX-10-02-CN
Lugar ng pinagmulan:
USA
Mga Detalye ng Pakete:
Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Oras ng Pagpapadala:
nasa imbentaryo
Mga Tuntunin sa Pagbabayad:
T/T
Kontakin para sa quote
Pamunuan ng Benta:
Stella
Magpadala ng email:
[email protected]
Kontakin sa WhatsApp:
Mga teknikal na tukoy
Butir
Halaga
Modelo
330101-XX-XX-10-02-CN
Uri ng sistema
Transducer ng eddy current na proximity
Diameter ng probe
8 mm
Thread Type
3/8-24 UNF
Paghawak ng sukat
0.25–2.3 mm
Output
Signal na proporsyonal sa boltahe
Temperatura ng Operasyon
-52°C hanggang +177°C
Cable Type
75Ω triaxial
Mga Pagpipilian sa Habang
0.5–9 m
Timbang
0.06kg
Sukat
115x1.5x4 cm
Paglalarawan
Ang 330101-XX-XX-10-02-CN ay bahagi ng pamilya ng Bently Nevada 3300 XL 8 mm na proximity transducer, na idinisenyo para sa mataas na kahusayan sa pagsubaybay sa pagvibrate at posisyon ng shaft sa mga makinarya sa industriya. Ito ay gumagana bilang pangunahing elemento ng pagsensing sa loob ng sistema ng 3300 XL , na nagbibigay ng matatag na pagganap sa non-contact na pagsukat para sa pagsubaybay sa kondisyon ng mga umiikot na kagamitan.
Mga Aplikasyon
  • Mga planta ng kuryente: vibration at condition monitoring ng generator
  • Mga substation: proteksyon ng relay at pagkuha ng signal
  • Mga planta ng kemikal: Awtomatikong proseso at pagmomonitor ng kaligtasan
  • Mga planta ng bakal: Pagsasaayos ng kagamitan na may mataas na temperatura at resistensya sa EMI
  • Paggawa ng makina: pagsubaybay sa awtomatikong production line
Mga katangian
  • Tumpak na pagsukat nang walang kontak
  • Disenyo na sumusunod sa API 670
  • Estruktura na tumutol sa EMI/RFI
  • Mga modular na bahagi na maaaring palitan-palitan
  • Matibay na katawan ng probe na gawa sa stainless steel
Mga Funktion
  • Pagsubaybay sa vibrasyon ng shaft
  • Pagkakatukoy ng Axial na Posisyon
  • Referensya sa bilis (suporta sa Keyphasor)
  • Pananaliksik sa kalagayan ng makina
Madalas Itanong
Q1: Ano ang pangunahing tungkulin ng 330101-XX-XX-10-02-CN?
Q2: Compatible ba ang probe na 330101 sa iba pang mga sistema?
Sagot 2: Oo, buong compatible ito sa sensor ng 3300 XL Proximitor at sa mga extension cable nito.
Tanong 3: Anong mga industriya ang gumagamit ng proximity probe na ito?
Q4: Ano ang saklaw ng temperatura ng operasyon?
Q5: Sinusuportahan ba nito ang mga aplikasyon sa pagsubaybay ng vibrasyon?
Mga repal
Bilang Ibigay ang Paggunita
141078 manwal ng 3300 XL 8 mm at 3300 5 mm Proximity Transducer System
175751 3300 XL maraming gamit na bahay na gawa sa stainless steel na may sukat na 12”x12”x6”, sumusuporta sa hanggang walo (8) na Proximitor sensor (DIN mount) o anim (6) (panel mount), sertipikado para sa ATEX Zone 0/1
176467 3300 XL Multi-Purpose Stainless Steel Housing na may sukat na 12”x8”x6”, sumusuporta sa hanggang apat na Proximitor Sensors, DIN mount o panel mount, ATEX Zone 0/1 certified
330181 3300 XL Multi-Purpose Stainless Steel Housing na may sukat na 13”x9.5”x7”, sumusuporta sa hanggang 8 sensor na Proximitor na may DIN-mount o 6 na may panel-mount, sertipikado para sa ATEX Zone 0/1 at North American Division 1/2
02120015 Bulk field wire, 1.0 mm² (18 AWG), 3-conductor twisted shielded cable na may drain wire, pinuputol sa field ayon sa kinakailangang haba
138492-01 Pampalit na panel-mount mounting pad para sa mga instalasyon ng 3300 XL Proximitor Sensor
138493-01 Pampalit na DIN-mount mounting pad para sa mga instalasyon ng 3300 XL Proximitor Sensor
40113-02 Connector Protector Kit para sa 3300 XL 8 mm na probes at extension cables kasama ang mga tool para sa pag-install
136536-01 Adapter ng protector ng konektor para sa kompatibilidad sa mga kasangkapan sa pag-install bago ang 1998 para sa mga konektor na 75Ω ClickLoc