Tên sản phẩm: Cảm biến NSV
Tên thương hiệu: Bently Nevada
Số kiểu máy: 330905-00-08-10-02-CN
Nơi Xuất Xứ: Hoa Kỳ
Bảo hành: 12 Tháng
Whatsapp: +86 18020776782
Thư điện tử:[email protected]
Tên khác
Cảm biến gần Bently Nevada 3300 NSv
đầu dò dòng xoáy 3300 XL NSv
Đầu dò cảm biến gần công nghiệp M10×1
Đầu dò giám sát rung NSv nhỏ gọn
đầu dò thiết bị quay 3300 NSv
Các 330905-00-08-10-02-CN là một đầu dò gần NSv 3300 nhỏ gọn được thiết kế để giám sát rung, độ dịch chuyển và vị trí trong các ứng dụng thiết bị quay, nơi các đầu dò kích thước tiêu chuẩn không thể lắp đặt do không gian lắp đặt bị hạn chế. Là một phần của Hệ thống biến đổi 3300 XL NSv, đầu dò này cung cấp các phép đo khoảng cách chính xác cho các hệ thống bảo vệ thiết bị và giám sát tình trạng.
Mô hình này có vỏ ren M10×1, chiều dài thân cảm biến 80 mm và cáp tiêu chuẩn dài 1,0 mét với đầu nối đồng trục dạng nhỏ gọn ClickLoc. Thiết kế nhỏ gọn cho phép lắp đặt trong các ứng dụng có giới hạn về khoan lõi (counter bore), góc nhìn bên hoặc góc nhìn phía sau, đồng thời vẫn đảm bảo truyền tín hiệu đáng tin cậy và độ ổn định trong đo lường.
Mô hình 330905-00-08-10-02-CN được cải tiến về khả năng chống hóa chất so với các thiết kế 3300 RAM đời cũ, do đó phù hợp với các môi trường công nghiệp khắc nghiệt như hệ thống nén quy trình. Công nghệ TipLoc và CableLoc được cấp bằng sáng chế giúp tăng cường độ tin cậy cơ học bằng cách cố định đầu dò và cáp nhằm chống lại rung động và ứng suất khi lắp đặt.
|
Bán hàng |
|
|
|
Jim Pei |
|
Số lượng đặt hàng tối thiểu |
1 CHIẾC |
|
Giá cả |
Liên hệ với Winnie |
|
Chi tiết bao bì |
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy |
|
Thời gian giao hàng |
3–7 ngày |
|
Điều khoản thanh toán |
T\/T |
|
Phương thức vận chuyển |
DHL / FedEx / UPS / TNT |
|
Khả năng Cung cấp |
Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Cảm biến đo khoảng cách Bently Nevada 330905-00-08-10-02-CN NSv |
| Nhà sản xuất | Bently Nevada |
| Loại sản phẩm | Cảm biến NSV |
| Số phận bộ phận | 330905-00-08-10-02-CN |
| Kích thước | 1,8x1,6x111 cm |
| Trọng lượng | 0,06kg |
| Nơi vận chuyển | Xiamen, Trung Quốc |
| Nước xuất xứ | Hoa Kỳ |
| Tùy chọn chiều dài không ren | 00 = Chiều dài phần không ren tối thiểu: 0 mm |
| Tùy chọn tổng chiều dài vỏ | 08 = 80 mm |
| Tùy chọn chiều dài tổng | 10 = 1,0 mét (39 inch) |
| Tùy chọn đầu nối và loại cáp | 02 = Đầu nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc, cáp tiêu chuẩn |
| Điện trở một chiều của cảm biến | 4,2 ± 0,5 ôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -52°C đến +177°C (-62°F đến +351°F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -52°C đến +177°C (-62°F đến +351°F) |
Câu hỏi 1: Thiết bị 330905-00-08-10-02-CN phù hợp với những loại máy móc nào?
Câu trả lời 1: Máy 330905-00-08-10-02-CN phù hợp với máy nén, tuabin, động cơ, bơm và thiết bị máy móc sử dụng ổ trượt dạng màng chất lỏng, yêu cầu giải pháp giám sát rung động nhỏ gọn.
Câu hỏi 2: Thiết bị 330905-00-08-10-02-CN sử dụng loại ren nào?
Câu trả lời 2: Máy có 330905-00-08-10-02-CN sử dụng cấu hình lắp đặt ren M10×1.
Câu hỏi 3: Tổng chiều dài cáp của mã sản phẩm 330905-00-08-10-02-CN là bao nhiêu?
A3: Các 330905-00-08-10-02-CN bao gồm cáp tiêu chuẩn dài 1,0 mét (39 inch).
Câu hỏi 4: Loại đầu nối nào được sử dụng trong mã sản phẩm 330905-00-08-10-02-CN?
A4: Đầu cắt có thể 330905-00-08-10-02-CN sử dụng đầu nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc với cơ chế khóa dương.
Câu hỏi 5: Dải nhiệt độ hoạt động của mã sản phẩm 330905-00-08-10-02-CN là bao nhiêu?
Trả lời 5: Đầu cắt 330905-00-08-10-02-CN hoạt động trong dải nhiệt độ từ −52°C đến +177°C (−62°F đến +351°F).
Câu hỏi 6: Mã sản phẩm 330905-00-08-10-02-CN có tương thích với các hệ thống cũ hơn không?
Trả lời 6: Có, 330905-00-08-10-02-CN tương thích ngược với các hệ thống 3300 RAM cũ hơn và một số hệ thống thuộc dòng 3000-/7000.
Câu hỏi 7: Những công nghệ nào cải thiện độ bền của 330905-00-08-10-02-CN?
Trả lời 7: Thiết bị 330905-00-08-10-02-CN sử dụng các công nghệ TipLoc và CableLoc được cấp bằng sáng chế nhằm tăng cường độ bền của đầu dò và dây cáp.