Bently Nevada 330101-XX-XX-10-02-05 3300 XL 8 mm Proximity Probes — Handa na para i-ship
Pangalan ng Produkto: 3300 XL 8 mm Proximity Probes
Pangalan ng Brand: Bently Nevada
Bilang ng Modelo: 330101-XX-XX-10-02-05
Lugar ng Pinagmulan: USA
Warranty: 12 buwan
Whatsapp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Kontakin para sa quote
  • Mga teknikal na tukoy
  • Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga katangian
  • Mga Funktion
  • Madalas Itanong
  • Mga repal
  • Mga Inirekomendang Produkto
Pangkalahatang Paglalarawan
Pangalan ng Brand:
Bently Nevada
Numero ng Modelo:
330101-XX-XX-10-02-05
Lugar ng pinagmulan:
USA
Mga Detalye ng Pakete:
Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Oras ng Pagpapadala:
nasa imbentaryo
Mga Tuntunin sa Pagbabayad:
T/T
Kontakin para sa quote
Pamunuan ng Benta:
Stella
Magpadala ng email:
[email protected]
Kontakin sa WhatsApp:
Mga teknikal na tukoy
Butir
Paglalarawan
Modelo ng Produkto
330101-XX-XX-10-02-05
Serye
3300 XL 8 mm Proximity Probe
Uri ng sistema
Eddy Current na Proximity Transducer
Uri ng Pagsukat
Pagkakabuhul-buhul / Posisyon / Bilis
Materyal ng probe
Stainless Steel (AISI 303/304)
Cable Type
Triaxial na FEP-insulated na kable
Uri ng Konektor
Gold-Plated ClickLoc Connector
Operating Temperature
-52°C hanggang +177°C
Palawig na Temperatura
Hanggang +218°C (dulo ng probe)
Timbang
0.06kg
Mga sukat
115x1.5x4 cm
Uri ng output
Analog na voltage na proporsyonal na signal
Ang 330101-XX-XX-10-02-05 , bahagi ng 330101 3300 XL 8 mm na Proximity Probe series , ay idinisenyo para sa tiyak na pagsubaybay sa vibration at posisyon sa mahahalagang rotating machinery. Gumagana ito bilang pangunahing sangkap sa loob ng 3300 XL transducer system , na gumagana nang sabay sa mga extension cable at mga sensor na Proximitor upang magbigay ng matatag at mataas na kawastuhan na eddy current measurements.
Mga Aplikasyon
Mga katangian
  • Teknolohiyang pang-industriya ng mataas na kahusayan na eddy current sensing
  • Matibay na disenyo ng makina na may TipLoc at CableLoc na istruktura
  • ClickLoc na connector system na may anti-corrosion
  • Matataas na resistensya sa EMI/RFI na industriyal na ingay
  • Plug-and-play na pagpapalit-palit sa loob ng mga sistema ng 3300 XL
Mga Funktion
  • Pang-real-time na pagsubaybay sa pagvivibrate ng mga makina na umiikot
  • Pagsukat sa Posisyon at Paglipat ng Shaft
  • Pagsasagawa ng pagkakilala sa signal ng bilis at Keyphasor
  • Pagsubaybay sa kondisyon para sa mga sistemang panghula ng pangangalaga
Madalas Itanong
Tanong 1: Para saan ginagamit ang 330101-XX-XX-10-02-05?
Tanong 2: Compatible ba ang probe na 330101 sa mga sistema ng 3300 XL?
Tanong 3: Anong mga industriya ang gumagamit ng proximity probe na ito?
Q4: Ano ang saklaw ng temperatura ng operasyon?
Tanong 5: Suportado ba ng probe ang mga bahaging maaaring palitan?
Mga repal
Bilang Ibigay ang Paggunita
141078 manwal ng 3300 XL 8 mm at 3300 5 mm Proximity Transducer System
175751 3300 XL maraming gamit na bahay na gawa sa stainless steel na may sukat na 12”x12”x6”, sumusuporta sa hanggang walo (8) na Proximitor sensor (DIN mount) o anim (6) (panel mount), sertipikado para sa ATEX Zone 0/1
176467 3300 XL Multi-Purpose Stainless Steel Housing na may sukat na 12”x8”x6”, sumusuporta hanggang sa 4 na Proximitor Sensors, DIN o panel mount, sertipikado para sa ATEX Zone 0/1
330181 3300 XL Multi-Purpose Stainless Steel Housing na may sukat na 13”x9.5”x7”, sumusuporta sa hanggang 8 sensor na Proximitor na may DIN-mount o 6 na may panel-mount, sertipikado para sa ATEX Zone 0/1 at North American Division 1/2
02120015 Bulk field wire, 1.0 mm² (18 AWG), 3-conductor twisted shielded cable na may drain wire, pinuputol sa field ayon sa kinakailangang haba
40113-02 Connector Protector Kit para sa 3300 XL 8 mm na probes at extension cables kasama ang mga tool para sa pag-install
136536-01 Adapter ng connector protector para sa kompatibilidad sa mga tool na ginagamit sa instalasyon bago ang 1998 para sa 75Ω ClickLoc connectors