Tên sản phẩm: Cảm biến tiệm cận 3300 XL 8 mm
Thương hiệu:Bently Nevada
Số mô hình: 330101-00-60-10-02-00
Xuất xứ: Hoa Kỳ
Bảo hành: 12 tháng
WhatsApp :+86 18159889985
Email :[email protected]
Tên thương hiệu: |
Bently Nevada |
Số kiểu máy: |
330101-00-60-10-02-00 |
Quốc gia xuất xứ: |
Hoa Kỳ |
Chi tiết đóng gói: |
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy |
Thời gian giao hàng: |
có sẵn |
Điều khoản thanh toán: |
T\/T |
|
Giám đốc Bán hàng: |
Stella |
|
Gửi email: |
|
|
Liên hệ qua WhatsApp: |
| Thông số kỹ thuật | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 330101-00-60-10-02-00 |
| Thương hiệu | Bently Nevada |
| Dòng sản phẩm | đầu dò gần (Proximity Probe) 3300 XL 8 mm |
| Loại ren đầu dò | 3/8-24 UNF |
| Loại lớp bảo vệ | Không có lớp bọc giáp |
| Chiều dài phần không ren | 0,0 inch |
| Chiều dài tổng thể của vỏ | 6.0 in |
| Tổng chiều dài | 1,0 mét (3,3 ft) |
| Loại đầu nối | Kết nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc |
| Loại cáp | Cáp tiêu chuẩn |
| Đường kính đầu dò | 8 mm |
| Phạm vi tuyến tính | 2 mm (80 mils) |
| Cài đặt khe hở đề xuất | -9 Vdc tại khoảng cách 1,27 mm (50 mil) |
| Phản ứng tần số | 0 đến 10 kHz |
| Nhiệt độ hoạt động | –52°C đến +177°C |
| Vật liệu thăm dò | Thép không gỉ AISI 303/304 |
| Trọng lượng gần đúng | tổng trọng lượng hệ thống: 0,7 kg |
| Bán kính uốn tối đa của dây cáp | 25,4 mm (1,0 inch) |
Bently Nevada 330101-00-60-10-02-00là cảm biến gần độ chính xác cao được thiết kế đặc biệt để giám sát liên tục rung động và vị trí trục trong các máy móc quay quan trọng. Là một phần của dòng sản phẩm tiên tiến cảm biến gần 3300 XL 8 mm , mô hình này mang lại hiệu suất cảm biến dòng xoáy ổn định cho tuabin, máy nén, bơm và ứng dụng động cơ công nghiệp.
Các 330101-00-60-10-02-00có thiết kế đầu dò bền bỉ với ren 3/8-24 UNF, không có lớp bảo vệ bên ngoài, kết hợp với đầu nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc nhằm đảm bảo việc lắp đặt an toàn và hiệu quả. Độ ổn định tín hiệu được tối ưu, khả năng chống nhiễu điện từ (EMI) xuất sắc cùng kết cấu cơ học đáng tin cậy giúp nâng cao hiệu quả bảo vệ máy móc và bảo trì dự đoán trong các môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Tương thích với các sản phẩm khác Bently Nevada 330101,330102, và 3300 XL các thành phần thuộc dòng sản phẩm này, đầu dò hỗ trợ phân tích rung động chính xác, giám sát độ dịch chuyển và giám sát tình trạng dài hạn trong các ngành công nghiệp phát điện, hóa dầu, hàng hải và chế tạo máy nặng.
Q1: Ứng dụng chính của sản phẩm này là gì? 330101-00-60-10-02-00cảm biến?
A1: Sản phẩm chủ yếu được sử dụng để giám sát rung động và vị trí trục trên các máy móc công nghiệp quay.
Q2: Có ảnh hưởng đến 330101-00-60-10-02-00sản phẩm có bao gồm lớp bảo vệ cáp bọc giáp không?
A2: Không, mẫu này được cung cấp mà không có lớp bảo vệ giáp.
Q3: Loại đầu nối nào được sử dụng trên cảm biến gần (proximity probe) này?
A3: Cảm biến sử dụng đầu nối đồng trục thu nhỏ kiểu ClickLoc để lắp đặt chắc chắn.
Q4: Cảm biến này có tương thích với hệ thống giám sát 3300 XL không?
A4: Có, thiết bị này tương thích đầy đủ với cáp nối dài 3300 XL và cảm biến Proximitor.
Q5: Các ngành công nghiệp nào thường sử dụng 330101-00-60-10-02-00?
A5: Thiết bị được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực phát điện, dầu khí, hàng hải, luyện kim thép và sản xuất công nghiệp.
| Số | Mô tả |
|---|---|
| 141078 | hướng dẫn sử dụng hệ thống cảm biến gần 3300 XL 8 mm và 3300 5 mm Proximity Transducer dành cho việc lắp đặt, vận hành và bảo trì. |
| 175751 | vỏ bọc đa chức năng bằng thép không gỉ 3300 XL, kích thước 12” × 12” × 6”, hỗ trợ tối đa 8 cảm biến Proximitor kiểu lắp DIN hoặc 6 cảm biến kiểu lắp bảng điều khiển, có sẵn chứng nhận ATEX. |
| 176467 | vỏ bọc đa chức năng bằng thép không gỉ 3300 XL, kích thước 12” × 8” × 6”, được thiết kế để lắp tối đa 4 cảm biến Proximitor theo kiểu lắp DIN hoặc lắp bảng điều khiển. |
| 330181 | vỏ bọc bằng thép không gỉ 3300 XL, kích thước 13” × 9,5” × 7”, hỗ trợ tối đa 8 cảm biến Proximitor kiểu lắp DIN hoặc 6 cảm biến kiểu lắp bảng điều khiển cho các ứng dụng trong khu vực nguy hiểm. |
| 02120015 | Dây cáp trường rời dạng khối, tiết diện 1,0 mm² (18 AWG), dây xoắn ba lõi có lớp chắn và dây thoát nhiễu, dùng cho các ứng dụng đi dây trường công nghiệp. |
| 138492-01 | Đế lắp bảng điều khiển thay thế dành cho việc lắp đặt cảm biến Proximitor 3300 XL. |
| 138493-01 | Đệm gắn DIN thay thế để lắp đặt cảm biến Proximitor 3300 XL. |
| 148722-01 | phích cắm kiểm tra 3300 XL có dây dẫn kiểm tra được mã hóa màu và đầu cắm chuối (banana plug) để kiểm tra hiệu suất cảm biến Proximitor mà không cần tháo dây nối tại hiện trường. |
| 04310310 | vít gắn bảng điều khiển cho cảm biến Proximitor 3300 XL, vít gắn tạo ren 6-32 UNC để lắp đặt cảm biến chắc chắn. |
| 03200006 | Băng dính silicon tự dán dùng để cách điện đầu nối và bảo vệ môi trường trong các ứng dụng công nghiệp. |
| 40113-02 | Bộ bảo vệ đầu nối dành cho đầu dò 3300 XL 8 mm và cáp nối dài, bao gồm dụng cụ lắp đặt và bộ bảo vệ đầu nối. |
| 136536-01 | Bộ chuyển đổi bảo vệ đầu nối cho phép tương thích với dụng cụ lắp đặt sản xuất trước năm 1998 dành cho đầu nối ClickLoc 75Ω. |
| 40180-02 | Gói hàng chứa 10 cặp bộ bảo vệ đầu nối dành cho đầu dò 3300 XL 8 mm và cáp nối dài. |
| 03839410 | bộ bảo vệ đầu nối đồng trục ba lớp (triaxial) nam 75Ω dành cho việc bảo vệ môi trường cáp nối dài. |
| 03839420 | bộ bảo vệ đầu nối đồng trục ba dây nữ 75Ω dành cho việc bảo vệ dây dẫn đầu dò và cảm biến Proximitor. |