Tên sản phẩm: đầu dò 3300 NSv
Tên thương hiệu: Bently Nevada
Số kiểu máy: 330905-00-07-10-02-05
Nơi Xuất Xứ: Hoa Kỳ
Bảo hành: 12 Tháng
Whatsapp: +86 18020776782
Thư điện tử:[email protected]
Thẻ
| Đầu dò Bently Nevada 3300 NSv | Hệ thống giám sát tình trạng |
| Đầu dò công nghiệp loại gần | Giám sát độ rung tuabin |
| Cảm biến giám sát độ rung | Cảm biến bảo vệ máy nén |
| Đầu dò giám sát vị trí trục | Đầu dò bảo vệ máy móc |
| Bảo vệ Máy móc Quay | Cảm biến gần không tiếp xúc |
| Đầu dò cáp tiêu chuẩn | Đầu dò gần cảm ứng bằng thép không gỉ |
| Kết nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc | Đầu dò gần cảm ứng có đầu nhọn bằng PPS |
| Đầu dò ren M10x1 | Đầu dò gần cảm ứng chịu nhiệt độ cao |
| Cảm biến tự động hóa công nghiệp | Đầu dò được chứng nhận CSA, ATEX và IECEx |
| Cảm biến bảo trì dự đoán |
Bently Nevada 330905-00-07-10-02-05 Bộ cảm biến gần NSV 3300 là một đầu dò gần cảm ứng công nghiệp độ chính xác cao, được thiết kế để giám sát rung động và vị trí trục trong các ứng dụng máy móc quay. Sản phẩm do Bently Nevada sản xuất, có đầu nối đồng trục dạng ClickLoc thu nhỏ kèm cáp tiêu chuẩn và chiều dài tổng cộng 1,0 mét (39 inch).
Đầu dò được chế tạo với đầu nhọn làm bằng Polyphenylene Sulfide (PPS) và vỏ bọc bằng thép không gỉ AISI 304, đảm bảo độ bền và độ tin cậy vượt trội trong các môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Với chiều dài thân 70 mm, thiết kế ren M10x1 và dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -52°C đến +177°C, mô hình 330905-00-07-10-02-05 cung cấp hiệu suất giám sát ổn định và chính xác cho tuabin, máy nén, động cơ và các thiết bị quay quan trọng khác.
Đầu dò được chứng nhận bởi CSA, ATEX và IECEx, do đó phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp nguy hiểm và yêu cầu cao.
|
Bán hàng |
|
|
|
Jim Pei |
|
Số lượng đặt hàng tối thiểu |
1 CHIẾC |
|
Giá cả |
Liên hệ với Winnie |
|
Chi tiết bao bì |
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy |
|
Thời gian giao hàng |
3–7 ngày |
|
Điều khoản thanh toán |
T\/T |
|
Phương thức vận chuyển |
DHL / FedEx / UPS / TNT |
|
Khả năng Cung cấp |
Có sẵn |
| Tên sản phẩm | Bently Nevada 330905-00-07-10-02-05 Bộ cảm biến gần NSV 3300 |
| Nhà sản xuất | Bently Nevada |
| Loại sản phẩm | đầu dò 3300 NSv |
| Số phận bộ phận | 330905-00-07-10-02-05 |
| Kích thước | 111.5x1.8x1.8cm |
| Trọng lượng | 0,06kg |
| Nơi vận chuyển | Xiamen, Trung Quốc |
| Nước xuất xứ | Hoa Kỳ |
| Tùy chọn chiều dài không ren | 00 mm |
| Tùy chọn tổng chiều dài vỏ | 70 mm |
| Tùy chọn chiều dài tổng | 1,0 mét (39 in) |
| Tùy chọn đầu nối và loại cáp | Đầu nối đồng trục thu nhỏ ClickLoc, cáp tiêu chuẩn |
| Tùy chọn chứng nhận cơ quan | Nhiều chứng nhận |
| Điện trở một chiều của cảm biến | 4,2 ± 0,5 Ω |
| Điện áp đầu ra tính bằng mil V/gauss | 0.002 |
| Vật liệu đầu dò | Polyphenylene Sulfide (PPS) |
| Vật liệu vỏ cảm biến | Thép không gỉ AISI 304 (SST) |
| Nhiệt độ hoạt động | -52°C đến +177°C (-62°F đến +351°F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -52°C đến +177°C (-62°F đến +351°F) |
các vật liệu nào được sử dụng trong 330905-00-07-10-02-05?
Các 330905-00-07-10-02-05có đầu dò làm bằng Polyphenylene Sulfide (PPS) và vỏ đầu dò làm bằng thép không gỉ AISI 304.
dải nhiệt độ hoạt động của 330905-00-07-10-02-05 là bao nhiêu?
Các 330905-00-07-10-02-05hoạt động ổn định trong dải nhiệt độ từ -52°C đến +177°C (-62°F đến +351°F).
330905-00-07-10-02-05 có chứng nhận dành cho khu vực nguy hiểm hay không?
Vâng, 330905-00-07-10-02-05được cấp chứng nhận CSA, ATEX và IECEx cho các môi trường công nghiệp nguy hiểm.
330905-00-07-10-02-05 sử dụng loại ren nào?
Các 330905-00-07-10-02-05cảm biến khoảng cách sử dụng cấu hình ren M10x1.
5. Mã 330905-00-07-10-02-05 có phù hợp cho các hệ thống giám sát liên tục không?
Vâng, 330905-00-07-10-02-05được thiết kế đặc biệt cho các hệ thống giám sát tình trạng máy móc liên tục và hệ thống bảo vệ.
6. Chiều dài vỏ cảm biến của mã 330905-00-07-10-02-05 là bao nhiêu?
Các 330905-00-07-10-02-05có chiều dài vỏ tổng thể là 70 mm.