Tên sản phẩm: Cảm biến tiệm cận
Thương hiệu:Bently Nevada
Số kiểu máy:
Xuất xứ: Hoa Kỳ
Bảo hành: 12 tháng
WhatsApp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Tổng quan
  • Liên hệ để nhận báo giá
  • Câu hỏi thường gặp
  • Tiết kiệm
  • Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tên thương hiệu:
Bently Nevada
Số kiểu máy:
TM0180-A08-B00-C02-D10
Quốc gia xuất xứ:
Hoa Kỳ
Chi tiết đóng gói:
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy
Thời gian giao hàng:
có sẵn
Điều khoản thanh toán:
T\/T
Liên hệ để nhận báo giá
Giám đốc Bán hàng:
Stella
Gửi email:
[email protected]
Liên hệ qua WhatsApp:
Đặc tả
Món hàng Mô tả
Mô hình TM0180-A08-B00-C02-D10
Loại đầu dò cảm biến đo khoảng cách dòng xoáy 8 mm
Cáp tương thích Cáp nối dài TM0181
Bộ điều khiển tương thích Bộ điều khiển khoảng cách TM0182
Phạm vi đo lường dải tuyến tính từ 0,25 đến 2,25 mm
Phản ứng tần số 0 – 10 kHz
Nhạy cảm 7,87 mV/µm
Đường kính đầu dò 8 mm
Kích thước xấp xỉ 20–95 mm (dải chiều dài thân cảm biến)
Trọng lượng Tùy thuộc vào cấu hình (khoảng 80–150 g)
Mô tả
Các TM0180-A08-B00-C02-D10 bộ dò khoảng cách là một cảm biến dòng xoáy độ chính xác cao 8 mm, được thiết kế để giám sát độ rung và vị trí một cách đáng tin cậy trên các máy móc công nghiệp. Được xây dựng trên nền tảng TM0180 nền tảng Các cáp nối dài TM0181 Bộ điều khiển TM0182 , thiết bị hoạt động ăn khớp hoàn hảo với
Ứng dụng
  • Nhà máy điện: Sử dụng để giám sát tình trạng và bảo vệ tổ máy phát điện.
  • Trạm biến áp: Hỗ trợ bảo vệ vi sai thanh cái và thu thập tín hiệu.
  • Nhà máy hóa chất: Cho phép tự động hóa quy trình và giám sát tín hiệu an toàn.
  • Nhà máy luyện thép: Hoạt động trong môi trường có nhiệt độ cao và nhiễu điện từ (EMI) cao.
  • Chế tạo máy móc: Được sử dụng trong các dây chuyền sản xuất tự động và điều khiển robot.
Đặc điểm
  • Công nghệ cảm biến dòng xoáy độ chính xác cao, đường kính 8 mm