Pangalan ng Produkto: 3300 XL 8 mm Proximity Probes
Pangalan ng Brand: Bently Nevada
Numero ng Modelo: 330102-00-50-10-02-05
Pinagmulan: Estados Unidos
Garantiya: 12 buwan
Whatsapp: +86 18020776782
Email: [email protected]
pangkalahatang Paglalarawan
| Pangalan ng produkto | 3300 XL 8 mm Proximity Probes |
| Pangalan ng Tatak | Bently Nevada |
| Model Number | 330102-00-50-10-02-05 |
| Lugar ng Pinagmulan | USA |
| Garantiya | 12 buwan |
| Mga paraan ng pagbabayad | T/T |
| Pagpapadala | DHL/UPS/EMS/FedEx... |
|
Benta |
|
|
|
Jim Pei |
Ang Bently Nevada 330102-00-50-10-02-05 ay isang high-performance na 3300 XL 8 mm proximity probe na idinisenyo para sa tumpak, hindi direktang pagsukat ng pagvibrate, paglipat, at posisyon ng shaft sa mga industriyal na makina. Gamit ang teknolohiyang eddy current sensing, tiyak nito ang matatag at tumpak na output ng signal para sa mga sistema ng condition monitoring. Ang probe ay may disenyo na may armored na thread na 3/8-24 UNF para sa mas mataas na tibay at ligtas na instalasyon sa mga mapanganib na kapaligiran. Kasama ang extended na 5.0-inch na haba ng kaso at kabuuang haba ng kable na 1.0 metro, suportado nito ang flexible na instalasyon at angkop para sa mga aplikasyon na nangangailangan ng mas mahabang saklaw ng pagsukat.
| Pangalan ng produkto | Bently Nevada 330102-00-50-10-02-05 3300 XL 8 mm Proximity Probes |
| Tagagawa | Bently Nevada |
| Uri ng Produkto | 3300 XL 8 mm Proximity Probes |
| Numero ng Bahagi | 330102-00-50-10-02-05 |
| Mga sukat | 1.6x1.4x119cm |
| Timbang | 0.15KG |
| Lugar ng pagpapadala | Xiamen, China |
| Bansa ng Pinagmulan | USA |
| Target na Sinusukat | Makinis na ibabaw ng metal na may kakayahang mag-conduct |
| Uri ng Pagsukat | Static na posisyon / Dynamic na vibration |
| Haba ng Hindi Nakasukat na Bahagi | 0.0 pulgada. |
| Kabuuang Haba ng Kaso | 5.0 pulgada |
| Total Length | 1.0 metro (3.3 talampakan) |
| Uri ng Konnekter | Miniature coaxial ClickLoc connector |
| Uri ng Kable | karaniwang kable |
| Pinakamataas na Habang ng Pagkakasabay ng Thread | 0.563 in |
Ang Bently Nevada 330102-00-50-10-02-05 3300 XL 8 mm Proximity Probes ay idinisenyo para sa paggamit sa matitinding industriyal at mapanganib na kapaligiran, na suportado ng mga sertipikasyon mula sa CSA, ATEX, at IECEx. Ang kanyang armadong konstruksyon ay nagbibigay ng proteksyon laban sa mekanikal na stress, vibrasyon, at pagkakalantad sa kapaligiran. Ito ay angkop para sa patuloy na operasyon sa mga mahihirap na industriya tulad ng petrochemical, likas na gas, paggawa ng kuryente, at metalurhiya, kung saan ang maaasahang, matatag, at tumpak na pagganap sa pagsukat ay mahalaga.