HONEYWELL MP913C1066-1 Damper Actuator Box Na Handa Nang Ipadala
Pangalan ng Produkto: Kahon ng Damper Actuator
Pangalan ng Brand: HONEYWELL
Bilang ng Modelo: MP913C1066-1
Lugar ng Pinagmulan: USA
Warranty: 12 buwan
Whatsapp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Kontakin para sa quote
  • Mga teknikal na tukoy
  • Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga katangian
  • Mga Funktion
  • Madalas Itanong
  • Mga repal
  • Mga Inirekomendang Produkto
Pangkalahatang Paglalarawan
Pangalan ng Brand:
Honeywell
Numero ng Modelo:
MP913C1066-1
Lugar ng pinagmulan:
USA
Mga Detalye ng Pakete:
Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Oras ng Pagpapadala:
nasa imbentaryo
Mga Tuntunin sa Pagbabayad:
T/T
Kontakin para sa quote
Pamunuan ng Benta:
Stella
Magpadala ng email:
[email protected]
Kontakin sa WhatsApp:
Mga teknikal na tukoy
Butir Paglalarawan
Modelo MP913C1066-1
Serye MP913B / MP913C mga actuator ng damper
Epektibo na Lugar ng Diaphragm 45 cm2
Stroke 100 mm
Paghawak ng Presyon 0.21 0.91 bar
Max Pressure 2.0 bar ligtas na limitasyon
Temperatura ng kapaligiran -30°C hanggang +70°C
Koneksyon ng Saktong M10
Koneksyon sa hangin 6 x 1 mm tubo barb
Materyal Bahay na gawa sa polyacetal, shaft na may zinc plating
Sukat Humigit-kumulang 190 mm ang haba (nag-iiba depende sa stroke)
Timbang ~1.2 kg (tinataya batay sa karaniwang industriyal na saklaw)
Paglalarawan
Mga Aplikasyon
Mga katangian
  • Pneumatic na disenyo ng rolling-diaphragm
  • Matibay na housing na gawa sa polyacetal
  • Sistema ng bracket na na-install na sa pabrika
  • Matatag at eksaktong kontrol ng paggalaw
  • Malawak na saklaw ng pagtutol sa temperatura
Mga Funktion
  • Nagpapatakbo ng posisyon ng damper para sa mga sistema ng daloy ng hangin
  • Nagbabago ng pneumatic pressure sa mekanikal na galaw
  • Nagti-tiyak ng matatag na kontrol ng bentilasyon sa mga sistema ng HVAC
  • Sumusuporta sa regulasyon ng daloy ng hangin sa awtomatikong industriya
Madalas Itanong
Tanong 1: Para saan ginagamit ang MP913C1066-1?
Tanong 2: Angkop ba ang MP913C1066-1 para sa mga mapanghamong kapaligiran?
A2: Oo, ito ay gumagana nang maaasahan mula sa -30°C hanggang +70°C na may matibay na pagkakabuo.
T3: Ano ang stroke ng MP913C1066-1?
A3: Ito ay may disenyo ng 100 mm na hindi pa-adjustable na stroke.