หมายเลขรุ่น: 200350-12-00-CN
สถานที่ผลิต: สหรัฐอเมริกา
การรับประกัน: 12 เดือน
วอทแอป: +86 18020776782
อีเมล: [email protected]
ชื่ออื่น
เครื่องวัดความเร่งเชิงแผ่นดินไหว ซีรีส์ Bently Nevada รุ่น 200350
เซ็นเซอร์ตรวจวัดการสั่นสะเทือนแบบเพียโซอิเล็กทริกสำหรับงานอุตสาหกรรม (100 มิลลิโวลต์/ก์)
เครื่องวัดความเร่งที่เข้ากันได้กับ Trendmaster Pro
ตัวแปลงสัญญาณการสั่นสะเทือนเชิงแผ่นดินไหวแบบติดตั้งด้วยกาว M8
การขาย |
อีเมล |
วอตส์แอป |
จิม เผ่ย |
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา |
1 ชิ้น |
ราคา |
ติดต่อวินนี่ |
รายละเอียดการบรรจุภัณฑ์ |
ของใหม่ของแท้จากโรงงาน บรรจุภัณฑ์ยังไม่เปิด |
ระยะเวลาจัดส่ง |
3–7 วัน |
เงื่อนไขการชำระเงิน |
T/T |
วิธีการจัดส่ง |
DHL / FedEx / UPS / TNT |
ความสามารถในการจัดหา |
สินค้าพร้อมส่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความเร่งแบบเพียโซอิเล็กทริก Bently Nevada รุ่น 200350-12-00-CN |
| ผู้ผลิต | เบนท์ลี่ เนวาดา |
| ประเภทสินค้า | เซนเซอร์ความเร่งพิโซอิเล็กทริก |
| มิติ | 2x2x4.8ซม. |
| น้ำหนัก | 0.06 กิโลกรัม |
| สถานที่จัดส่ง | เซี่ยเหมิน ประเทศจีน |
| ประเทศต้นทาง | สหรัฐอเมริกา |
| ความไวต่อความรู้สึก | 100 มิลลิโวลต์/g ±20% |
| วัสดุที่ใช้ในบ้าน | สแตนเลส |
| ประเภทการติดตั้ง | ตัวยึดแบบเกลียวพร้อมกาว M8x1.25 |
| วิธีการติดตั้งทางเลือก | รูเกลียวขนาด ¼-28 ที่ด้านล่าง |
| ประเภทของตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อแบบ 2 ขา ติดตั้งที่ด้านบนตามมาตรฐาน MIL-C-5015 |
| การรับรองจากหน่วยงาน | การรับรองเฉพาะประเทศ |
| ระยะความถี่ | 30–600,000 รอบต่อนาที (0.5–10,000 เฮิร์ตซ์) |
| ช่วงการวัด | ±50 จี |
| สัญญาณรบกวนไฟฟ้าแบบแบนด์กว้าง | 350 ไมโครกรัม |
| แรงดันไฟฟ้าเบี่ยงเบนเอาต์พุต | 8 ถึง 12 VDC |
| แรงดันไฟฟ้าสำหรับการกระตุ้น | 18 ถึง 28 VDC |
| การกระตุ้นด้วยกระแสไฟฟ้าคงที่ | 2 ถึง 20 mA |
คำถามที่ 1: รุ่น 200350-12-00-CN สามารถใช้งานร่วมกับฐานแม่เหล็กได้หรือไม่?
Q2: ความไวของเซนเซอร์รุ่น 200350-12-00-CN คือเท่าใด?
คำตอบที่ 2: 200350-12-00-CN มีความไว 100 มิลลิโวลต์ต่อจี (mV/g) ±20%