ABB HIEE300661R0001 UPC090 AE01 Control Broad
Pinagmulan: Switzerland
Pangalan ng Brand: ABB
Numero ng Modelo: UPC090 AE01
Numero ng bahagi: HIEE300661R0001
Ang uri ng produkto: Modyul ng Interface ng Kapangyarihan at Signal
Katayuan: Bagong Bago / Orihinal / Sinusubok
Sertipikasyon: CE / ROHS
Kompatibilidad ng Sistema: Mga PLC ng ABB, DCS, at mga Sistema ng Automation Control
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga teknikal na tukoy
  • Kapaki-pakinabang na Pakinabang
  • Impormasyon ng Paggugma
  • Mga Inirekomendang Produkto
Mga Tuntunin sa Pagbarter
Minimum na Dami ng Order: 1 PIECE
Presyo: Makipag-ugnayan para sa Pinakabagong Presyo
Mga Detalye ng Pakete: Pakete na anti-static + karton na pang-industriya na proteksyon
Oras ng Pagpapadala: 3–7 na Pamangkin na Araw
Mga Tuntunin sa Pagbabayad: T/T, PayPal, Western Union
Kakayahang Mag-supply: 100 Piraso / Buwan
Paraan ng pagpapadala: DHL / UPS / FedEx / TNT / Air Freight
Pagpapakilala ng Produkto
Mabilis na Detalye
Pangalan ng Produkto: ABB UPC090 AE01 Interface Module
Mga Aliyas:
ABB Industrial Interface Module HIEE300661R0001
PLC/DCS Power at Signal Interface Board
Automation System Control Module UPC090 AE01
Industrial Signal at Power Connection Unit
Pangunahing Kagamitan:
Pangunahing Parametro:
Modelo: UPC090 AE01
Bilang ng Bahagi: HIEE300661R0001
Pangalan ng Function: Interface ng Kapangyarihan at Signal
Mga Larangan ng Paggamit: Awtomatikong Industriya, mga Sistema ng PLC at DCS
Mga Aplikasyon
Ang modyul na ABB UPC090 AE01 ay malawakang ginagamit sa:
Mga sistema ng awtomatikong industriya na PLC at DCS
Paggawa ng Proseso ng Kontrol
Robotika at awtomatikong mga linya ng pagmamanupaktura
Awtomatikong sistema sa mga planta ng langis, gas, at kemikal
Pangkontrol ng pagbuo at pamamahagi ng kuryente
Mga sistema ng suplay ng tubig at paggamot sa wastewater
Mga teknikal na tukoy
Parameter Detalye ng Espekifikasiyon
ID ng produkto HIEE300661R0001
Pagtatalaga ng Modelo UP C090 AE01 (UPC090AE01)
Uri ng Produkto Kard ng ARCnet Coupler / Fieldbus Coupler
Protokolo ng Komunikasyon ARCnet (Attached Resource Computer Network)
Bilis ng Network Hanggang 2.5 Mbps
Operating voltage 24V DC (Saklaw: 20–30V DC)
Kasalukuyang Daloy / Kapangyarihan 0.5 A / 5 W
Operating Temperature -20°C hanggang +70°C
Storage temperature -40°C hanggang +85°C
Sukat (L x W x H) 480 mm x 180 mm x 80 mm