SIEMENS SIMOREG DC Drive CONTROL SYSTEM MODULPAC C MODULE 6DM1001-2LA02-2 Nasa stock
Pangalan ng Produkto: MODULPAC C MODULE NG CONTROL SYSTEM
Pangalan ng Brand: Siemens
Numero ng Modelo: 6DM1001-2LA02-2
Lugar ng pinagmulan: Alemanya
Garantiya: 12 buwan
Whatsapp: +86 18159889985
Email: [email protected]
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Kontakin para sa quote
  • Mga teknikal na tukoy
  • Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga katangian
  • Mga Funktion
  • Madalas Itanong
  • Mga Inirekomendang Produkto
Pangkalahatang Paglalarawan
Pangalan ng Brand:
Siemens
Numero ng Modelo:
6DM1001-2LA02-2
Lugar ng pinagmulan:
Alemanya
Mga Detalye ng Pakete:
Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Oras ng Pagpapadala:
Oras ng Pagpapadala (nasa stock)
Mga Tuntunin sa Pagbabayad:
T/T
Kontakin para sa quote
Pamunuan ng Benta:
Stella
Magpadala ng email:
[email protected]
Kontakin sa WhatsApp:
Mga teknikal na tukoy
Parameter
Espesipikasyon
Tagagawa
Siemens
Model Number
6DM1001-2LA02-2 (MODULPAC C Module A2.02)
Uri ng Produkto
Kontrol na Card / Circuit Board
Kakayahang magkasya sa sistema
Siemens MODULPAC C, SINUMERIK 850/880, SIMODRIVE 611 (bersyon ng Modulpac), SIMOREG DC converters
Bilang ng Bahagi / Bilang ng Katalogo
6DM1001-2LA02-2
Pangkalahatang Sukat (Machinio)
25.4 cm x 2.5 cm x 25.4 cm (10" x 1" x 10")
Pangkalahatang Sukat (SIS System)
120 mm x 100 mm x 20 mm (~4.7" x 3.9" x 0.8")
Pangkalahatang Sukat (Iba Pang Tagapag-suplay)
100 mm x 100 mm x 20 mm
Pangkalahatang Timbang (Machinio)
0.4 KG
Timbang (SIS System)
Humigit-kumulang 300 g (0.3 kg)
Operating voltage
24V DC
Konsumo ng Kuryente
Humigit-kumulang 5W – 10W
Saklaw ng temperatura ng operasyon
-25°C hanggang +70°C (nababago ayon sa pinagmulan)
Saklaw ng temperatura ng imbakan
-40°C hanggang +85°C