Tên sản phẩm: MÔ-ĐUN HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN MODULPAC C
Tên thương hiệu: Siemens
Số kiểu máy: 6DM1001-2LA02-2
Quốc gia xuất xứ: Đức
Bảo hành: 12 Tháng
Whatsapp: +86 18159889985
Thư điện tử:[email protected]
  • Tổng quan
  • Liên hệ để nhận báo giá
Tổng quan
Tên thương hiệu:
Siemens
Số kiểu máy:
6DM1001-2LA02-2
Quốc gia xuất xứ:
Đức
Chi tiết đóng gói:
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy
Thời gian giao hàng:
Thời gian giao hàng: có sẵn trong kho
Điều khoản thanh toán:
T\/T
Liên hệ để nhận báo giá
Giám đốc Bán hàng:
Stella
Gửi email:
[email protected]
Liên hệ qua WhatsApp:
Đặc tả
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất
Siemens
Số kiểu máy
6DM1001-2LA02-2 (Mô-đun MODULPAC C A2.02)
Loại sản phẩm
Thẻ điều khiển / Bảng mạch
Tương thích hệ thống
Số phụ tùng / Số danh mục
6DM1001-2LA02-2
Kích thước tổng quát (Machinio)
25,4 cm × 2,5 cm × 25,4 cm (10" × 1" × 10")
Kích thước tổng quát (Hệ thống SIS)
120 mm × 100 mm × 20 mm (~4,7" × 3,9" × 0,8")
Kích thước chung (Nhà cung cấp khác)
100 mm x 100 mm x 20 mm
Trọng lượng chung (Machinio)
0.4 KG
Trọng lượng (Hệ thống SIS)
Khoảng 300 g (0,3 kg)
Điện áp hoạt động
24V DC
Tiêu thụ điện năng
Khoảng 5W – 10W
Phạm vi nhiệt độ hoạt động
-25°C đến +70°C (thay đổi tùy theo nguồn)
Phạm vi nhiệt độ lưu trữ
-40 °C đến +85 °C