Honeywell FC-IOTA-R24 51306505-175 na Redundant IO Termination Assembly, nasa stock na
Pangalan ng Produkto: Muling Pagsasagawa ng IO Termination Assembly
Pangalan ng Brand: HONEYWELL
Bilang ng Modelo: FC-IOTA-R24 51306505-175
Lugar ng Pinagmulan: USA
Warranty: 12 buwan
Whatsapp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Pangkalahatang Paglalarawan
  • Kontakin para sa quote
  • Mga teknikal na tukoy
  • Paglalarawan
  • Mga Aplikasyon
  • Mga katangian
  • Mga Funktion
  • Madalas Itanong
  • Mga repal
  • Mga Inirekomendang Produkto
Pangkalahatang Paglalarawan
Pangalan ng Brand:
Honeywell
Numero ng Modelo:
FC-IOTA-R24 51306505-175
Lugar ng pinagmulan:
USA
Mga Detalye ng Pakete:
Orihinal na bagong nakaselyad sa pabrika
Oras ng Pagpapadala:
nasa imbentaryo
Mga Tuntunin sa Pagbabayad:
T/T
Kontakin para sa quote
Pamunuan ng Benta:
Stella
Magpadala ng email:
[email protected]
Kontakin sa WhatsApp:
Mga teknikal na tukoy
Butir
Paglalarawan
Modelo
FC-IOTA-R24 51306505-175
Uri
Muling pagkakabit ng IO Termination Assembly
Mga channel
32 Universal IO
Communication
2 × RJ45 Ethernet (RIOLA / RIOLB)
Supply ng Kuryente
24 V DC (−15% hanggang +30%)
Karga ng Suplay
Max. 10 A
Temperatura ng Operasyon
-40°C hanggang +70°C
Temperatura ng Imbakan
-40°C hanggang +85°C
Halumigmig
10–95% hindi nakakapag-condense