Bộ lắp đặt đầu cuối I/O dự phòng Honeywell FC-IOTA-R24 51306505-175, có sẵn trong kho
Tên sản phẩm: Bộ nối tiếp đầu vào/ra dự phòng
Tên thương hiệu: HONEYWELL
Số mô hình: FC-IOTA-R24 51306505-175
Xuất xứ: Hoa Kỳ
Bảo hành: 12 tháng
WhatsApp +86 18159889985
Email [email protected]
Appurtenance:
  • Tổng quan
  • Liên hệ để nhận báo giá
  • Câu hỏi thường gặp
  • Tiết kiệm
  • Sản phẩm đề xuất
Tổng quan
Tên thương hiệu:
Honeywell
Số kiểu máy:
FC-IOTA-R24 51306505-175
Quốc gia xuất xứ:
Hoa Kỳ
Chi tiết đóng gói:
Nguyên bản, mới, đóng gói nhà máy
Thời gian giao hàng:
có sẵn
Điều khoản thanh toán:
T\/T
Liên hệ để nhận báo giá
Giám đốc Bán hàng:
Stella
Gửi email:
[email protected]
Liên hệ qua WhatsApp:
Đặc tả
Món hàng
Mô tả
Mô hình
FC-IOTA-R24 51306505-175
Loại
Bộ kết nối đầu cuối I/O dự phòng
Kênh
32 kênh I/O phổ dụng
Giao tiếp
2 cổng Ethernet RJ45 (RIOLA / RIOLB)
Bộ nguồn máy tính
24 V DC (dao động từ -15% đến +30%)
Tải nguồn
Tối đa 10 A
Nhiệt độ hoạt động
-40°C đến +70°C
Nhiệt độ lưu trữ
-40 °C đến +85 °C
Độ ẩm
10–95% không ngưng tụ